Trang ChínhTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 
 

 Video ANTI HKT (phỏng vấn T.O.P và SeungRi)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Dead End
Admin
Admin
avatar

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 70
Birthday : 12/05/1993
Zigzag Point : 146098
Cảm ơn : 28
Age : 24
Đến từ : Bj_Puppy
Cung : Taurus

Bài gửiTiêu đề: Video ANTI HKT (phỏng vấn T.O.P và SeungRi)   Sat May 21, 2011 11:25 pm

[youtube][/youtube]

Band này còn có ý định kiện SM vì đạo nhạc của nhóm này (không biết ai đạo nữa)



HAIZ.ĐÚNG LÀ...


What I can see in them?
Pretty
Cute
Good
Friendly
.........
but....aren't real?
Can u tell me true answer?
KAKAKA
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 

Video ANTI HKT (phỏng vấn T.O.P và SeungRi)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: Nhịp sống trẻ :: Nhịp sống trẻ :: Âm nhạc-

Latest topics
» Học tiếng Nhật - Top Globis
Mon Jul 16, 2012 12:26 pm by xuxu_sad_tq

» [24.4.10] Dịch tên bạn sang tiếng Hàn, Nhật, Trung
Sun Feb 19, 2012 12:07 pm by tinh_ve45@yahoo.com.vn

» Thông báo họp lớp Tết - Nhâm Thìn -2012
Mon Jan 16, 2012 12:25 pm by hienvinh_do

» Tạo biểu tượng “không đụng hàng” cho các thư mục
Sat Jan 07, 2012 7:44 pm by Lee Ji Hyuk

» Chính thức hoạt đông box " Lịch hợp lớp - Liên lạc" !!
Tue Nov 08, 2011 12:00 am by vhangni

» Họp lớp lần 2 - Tại Sài gòn
Sat Oct 22, 2011 12:21 am by Kevin Pun

» Thông tin liên lạc của các thành viên!
Mon Aug 29, 2011 7:11 pm by hienvinh_do

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Tue Aug 23, 2011 3:53 pm by tuquynh

» Họp lớp lần 1 -(20/8/2011)
Thu Aug 18, 2011 5:44 pm by RedDevils

» ĐẲNG CẤP NGƯỜI VIỆT NAM!!
Wed Aug 17, 2011 9:25 am by Virgin

» Thông báo :Họp lớp lần 1-tháng 8/2011
Tue Aug 16, 2011 4:36 pm by khoai tay

» Tuyển tập thiên thần trường Chuyên
Fri Aug 12, 2011 8:19 am by Virgin

Lượt truy cập Các bộ đếm & Phân tích lưu lượng
Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs.com