Trang ChínhTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 
 

 Khai trương nút "Thanks"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
avatar

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 279
Birthday : 14/03/1993
Zigzag Point : 159627
Cảm ơn : 18
Age : 24
Đến từ : Stamford Bridge
Cung : Pisces

Bài gửiTiêu đề: Khai trương nút "Thanks"   Sat Jan 01, 2011 9:57 pm

Để cảm ơn bài viết các bạn có thể sử dụng nút
Bạn cũng có thể dùng nút với nghĩa ngược lại!


Số người cảm ơn hiển thị bên cột Profile.

Forum cũng vừa cập nhật tính năng chia sẻ qua Facebook bằng nút



Hãy cảm ơn khi đọc xong mỗi bài viết nhé!!



Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://lopvsd.forumvi.net
 

Khai trương nút "Thanks"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: Quản trị :: Thông báo hoạt động Forum :: Hỗ trợ -Góp ý, xây dựng-

Latest topics
» Học tiếng Nhật - Top Globis
Mon Jul 16, 2012 12:26 pm by xuxu_sad_tq

» [24.4.10] Dịch tên bạn sang tiếng Hàn, Nhật, Trung
Sun Feb 19, 2012 12:07 pm by tinh_ve45@yahoo.com.vn

» Thông báo họp lớp Tết - Nhâm Thìn -2012
Mon Jan 16, 2012 12:25 pm by hienvinh_do

» Tạo biểu tượng “không đụng hàng” cho các thư mục
Sat Jan 07, 2012 7:44 pm by Lee Ji Hyuk

» Chính thức hoạt đông box " Lịch hợp lớp - Liên lạc" !!
Tue Nov 08, 2011 12:00 am by vhangni

» Họp lớp lần 2 - Tại Sài gòn
Sat Oct 22, 2011 12:21 am by Kevin Pun

» Thông tin liên lạc của các thành viên!
Mon Aug 29, 2011 7:11 pm by hienvinh_do

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Tue Aug 23, 2011 3:53 pm by tuquynh

» Họp lớp lần 1 -(20/8/2011)
Thu Aug 18, 2011 5:44 pm by RedDevils

» ĐẲNG CẤP NGƯỜI VIỆT NAM!!
Wed Aug 17, 2011 9:25 am by Virgin

» Thông báo :Họp lớp lần 1-tháng 8/2011
Tue Aug 16, 2011 4:36 pm by khoai tay

» Tuyển tập thiên thần trường Chuyên
Fri Aug 12, 2011 8:19 am by Virgin

Lượt truy cập Các bộ đếm & Phân tích lưu lượng
Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | www.sosblogs.com